CÂN PHÂN TÍCH
Cân kỹ thuật SJ1200-8200CE
Kich chuot de phong to anh
  1. Cân kỹ thuật SJ1200-8200CE
Cân kỹ thuật SJ1200-8200CE
Mã sản phẩm:SJ
Bảo hành:12 Tháng
Xuất xứ:Chính hãng
Vận chuyển:Miễn phí vận chuyển nội thành Hà Nội, Tp Hồ Chí Minh
  • THÔNG TIN CHI TIẾT SẢN PHẨM
  • VIẾT NHẬN XÉT
Cân kỹ thuật 2 số lẻ tới 8200g, sản xuất tại Nhật Bản.
- Màn hình hiển thị LCD có độ phân giải cao, chiều cao số hiển thị 16.5mm đáp ứng nhu cầu nét, dễ dàng cài đặt, sử dụng nhiều chức năng cân như, cân trọng lượng, cân đếm mẫu, cân tỷ trọng, cân ngành vàng, cân hiển thị được 04 đơn vị (g, t,oz, ct, chúng ta có thể cài đặt cân hiển thị 2 đơn vị cho ngành vàng như zem = 2 và zem =5).
Thông số kĩ thuật:
- Mức cân lớn nhất: 1200g-8200g.
- Mức cân nhỏ nhất: 20e.
- Giá trị độ chia: d = 0.01g.
- Giá trị độ chia kiểm: e = 2d.
- Phạm vi đọc: (0,01g tới 8200g).
- Độ lặp lại: 0.01g.
- Khối lượng hiệu chuẩn: 5000g.
- Thời gian ổn định: 3 giây.
- Đường kính mặt đĩa cân: (180 x 160) mm.
- Vỏ nhựa ABS, mặt đĩa cân bằng thép không gỉ.
- Cổng RS232 nối với các thiết bị ngoại vi (máy tính, máy in) mua thêm nếu cân.
- Nhiệt độ hoạt động 100C … 400C.
- Kích thước cân: (192 x 265 x 87) mm.
- Trọng lượng: 2.7 kg.
- Trọng lượng vận chuyển:2.9 kg.
- Nguồn điện: 220V kèm Adapter 12VDC.