CÂN PHÂN TÍCH
Cân điện tử EX12001-EU Ohaus
Kich chuot de phong to anh
  1. Cân điện tử EX12001-EU Ohaus
Cân điện tử EX12001-EU Ohaus
Mã sản phẩm:EX12001-EU Ohaus
Bảo hành:12
Xuất xứ:Chính Hãng
Vận chuyển:MP Nội thành Hà Nội, Tp HCM
Lắp đặt:MP
  • THÔNG TIN CHI TIẾT SẢN PHẨM
  • VIẾT NHẬN XÉT
Đạt tối đa 12.000 g
Hiển thị độ chính xác 0,1 g
Kích thước của khay 377 mm x 311 mm
Hiệu chỉnh nội bộ AutoCal ™ - Tự động
kính chắn gió -
Tùy chọn Mô hình hiển thị phụ trợ
Tuổi thọ pin 10 giờ với pin sạc
Giao tiếp Ethernet (có sẵn như một phụ kiện); RS232 (bao gồm); USB (bao gồm)
Kích thước (HxWxL) 120 mm x 443 mm x 377 mm
Màn hình cảm ứng màu VGA
Bao gồm trong sử dụng
Tuân thủ sử dụng thương mại Không áp dụng
Độ tuyến tính ± 0,2 g
Cân tối thiểu (USP, loại 0,1%) 210 g
Trọng lượng tịnh 10 kg
Cấu trúc khay thép không gỉ
Cung cấp điện (2) Nguồn điện chính (bao gồm); Pin có thể sạc lại (không bao gồm)
Độ lặp lại (tiêu chuẩn) 0,1 g
Kiểm tra độ ổn định 1 s
Phạm vi Tare cho khả năng trừ
Môi trường làm việc 10 ° C - 30 ° C, 85% rh, không ngưng tụ